Positioner ng Stock ng Ulo at Buntot
✧ Panimula
1. Ang head tail stock welding Positioner ay isang pangunahing solusyon para sa pag-ikot ng mga piraso ng trabaho.
2. Maaaring paikutin ang mesa ng trabaho (sa 360°) na nagpapahintulot sa piraso ng trabaho na ma-weld sa pinakamagandang posisyon, at ang bilis ng pag-ikot na de-motor ay kontrolado ng VFD.
3. Habang nagwe-welding, maaari rin naming isaayos ang bilis ng pag-ikot ayon sa aming mga pangangailangan. Ang bilis ng pag-ikot ay ipapakita sa digital display sa remote hand control box.
4. Ayon sa pagkakaiba sa diyametro ng tubo, maaari rin itong magkabit ng 3 jaw chucks upang hawakan ang tubo.
5. Ang mga fixed height positioner, horizontal rotation table, manual o hydraulic 3 axis height adjustment positioner ay pawang mabibili mula sa Weldsuccess Ltd.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | STWB-06 hanggang STWB-500 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T/ 15T / 20T / 30T / 50T maximum |
| Diametro ng mesa | 1000 mm ~ 2000mm |
| Motor na pang-ikot | 0.75 kW ~11 kW |
| Bilis ng pag-ikot | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Mga Pagpipilian | Patayong posisyon ng ulo |
| 2-axis na posisyon ng hinang | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Para sa internasyonal na negosyo, ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak na ang mga welding rotator ay tatagal nang matagal. Kahit na ang mga ekstrang piyesa ay nasira pagkalipas ng maraming taon, madali ring mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Kahon ng kontrol sa kamay na may display ng bilis ng pag-ikot, Pag-ikot Pasulong, Pag-ikot Paatras, Mga Ilaw na de-kuryente at mga function na Pang-emerhensiyang Paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
✧ Bakit Kami ang Piliin
Ang Weldsuccess ay Matagal nang Naghahatid ng mga De-kalidad na Welding Positioner, Vessels Welding Roller, Wind Tower Welding Rotator, Pipe and Tank Tunring Rolls, Welding Column Boom, Welding Manipulator at CNC Cutting Machine sa Pandaigdigang Industriya ng Welding, Paggupit at Paggawa. Maaari naming ipasadya ang serbisyo.
Lahat ng kagamitan ng Weldsuccess ay may sertipikasyong CE/UL na in-house sa aming pasilidad na ISO9001:2015 (maaaring hilingin ang mga sertipikasyong UL/CSA).
May kumpletong departamento ng inhenyeriya kabilang ang iba't ibang propesyonal na Mechanical Engineer, CAD Technician, Controls at Computer Programming engineer.
✧ Mga Nakaraang Proyekto
Bilang isang tagagawa, gumagawa kami ng welding positioner mula sa orihinal na mga bakal na plato para sa paggupit, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.










