CR-300T Konbensyonal na Paikot na Panghinang
✧ Panimula
Mga welding rotator na may kapasidad na 1.300 tonelada kasama ang isang drive unit at isang idler unit.
2. Karaniwan kaming gumagamit ng mga gulong na bakal na may diyametrong 700mm at lapad na 300mm. Ang mga gulong na pangrolyo na gawa sa materyal na bakal ay maaaring ipasadya.
3. Gamit ang 2*5.5kw frequency variable motors, masisiguro nitong mas matatag ang pag-ikot.
4. Kung ang mga sisidlan ay may eccentricity, gagamitin namin ang preno motor upang mapataas ang metalikang kuwintas ng pag-ikot.
5. Karaniwang 300 Toneladang welding rotator na may diyametro ng sisidlan na 8000mm ang kapasidad, maaari rin naming ipasadya para sa mas malaking sukat ayon sa kahilingan ng end user.
6. Ang mga fixed basis, motorized traveling wheels, at fit up growing lines ay pawang mabibili mula sa Weldsuccess Ltd.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | CR-300 Welding Roller |
| Kapasidad ng Pagkarga | Pinakamataas na 150 tonelada*2 |
| Ayusin ang Daan | Pagsasaayos ng bolt |
| Pagsasaayos ng haydroliko | Pataas/Pababa |
| Diametro ng Sisidlan | 1000~8000mm |
| Lakas ng Motor | 2*5.5kw |
| Daan ng paglalakbay | Manu-manong paglalakbay na may kandado |
| Mga gulong na panggulong | PU |
| Laki ng roller | Ø700*300mm |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Wireless na kahon ng kamay |
| Kulay | Na-customize |
| Garantiya | Isang taon |
| Sertipikasyon | CE |
✧ Tampok
1. Ang produktong pipe welding rollers ay may iba't ibang serye, halimbawa, ang self-alignment, adjustable, vehicle, tilting at anti-drift na mga uri.
2. Ang serye ng mga conventional pipe welding roller stand ay kayang gamitin sa iba't ibang diyametro ng trabaho, sa pamamagitan ng pagsasaayos ng distansya sa gitna ng mga roller, sa pamamagitan ng mga nakalaan na butas ng tornilyo o tornilyong lead.
3. Depende sa iba't ibang aplikasyon, ang ibabaw ng roller ay may tatlong uri, PU/GUMOL/GASOLINA.
4. Ang mga pipe welding roller ay pangunahing ginagamit para sa Pipe Welding, pagpapakintab ng mga tank roll, pagpipinta ng turning roller at pag-assemble ng mga tank turning roll ng cylindrical roller shell.
5. Ang pipe welding turning roller machine ay maaaring pagsamahin ang kontrol sa iba pang mga kagamitan.
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
1. Ang Variable Frequency Drive ay mula sa tatak na Danfoss / Schneider.
2. Ang mga Rotation at tilring Motor ay tatak na Invertek / ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
Ang lahat ng mga ekstrang bahagi ay madaling palitan sa lokal na pamilihan ng mga end user.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Remote Hand control box na may display ng bilis ng pag-ikot, pag-ikot pasulong, pag-ikot pabaliktad, pagkiling pataas, pagkiling pababa, mga ilaw na de-kuryente at mga function na pang-emergency na paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
4. Nagdagdag din kami ng isang karagdagang buton para sa emergency stop sa bahagi ng katawan ng makina, titiyakin nito na mapapahinto ng trabaho ang makina sa unang pagkakataon na magkaroon ng anumang aksidente.
5. Lahat ng aming sistema ng kontrol na may pag-apruba ng CE sa merkado ng Europa.
✧ Mga Nakaraang Proyekto











