Hydraulic 30 T Fit Up at Conventional 30T Welding Rotator Para sa mga Wind Tower
✧ Panimula
1. Ang mga hydraulic welding rotator ay inaayos ng oil cylinder para sa iba't ibang uri ng tubo na pinaghihinang nang magkasama.
2. Ikabit ang welding rotator na may jacking system pataas/pababa sa pamamagitan ng wireless hand control habang nagwe-welding.
3. Mayroon ding mga horizontal adjust fit up welding rotator para sa butt welding.
4. Ikabit ang mga welding rotator na may hydraulic jacking system ngunit idler turning lamang.
5. Paggamit kasama ng self aligning welding rotator o mga kumbensyonal na welding rotator nang magkasama.
6. Hydraulic welding rotator na may jacking system, nagkakabit ng mga welding rotator na may wireless hand control.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | FT-30 Welding Roller at CR-30 Welding Roller |
| Kapasidad ng Pagkarga | Pinakamataas na 15 tonelada*2 |
| Ayusin ang Daan | Pagsasaayos ng bolt |
| Pagsasaayos ng haydroliko | Pataas/Pababa |
| Diametro ng Sisidlan | 500~3500mm |
| Lakas ng Motor | 2*1.1kw |
| Daan ng paglalakbay | Manu-manong paglalakbay na may kandado |
| Mga gulong na panggulong | PU |
| Laki ng roller | Ø400*200mm |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Wireless na kahon ng kamay |
| Kulay | Na-customize |
| Garantiya | Isang taon |
| Sertipikasyon | CE |
✧ Tampok
1. Ang parehong seksyon ay may libreng kakayahan sa pagsasaayos na may maraming dimensyon.
2. Mas flexible ang gawaing pagsasaayos at mas kayang tumanggap ng iba't ibang uri ng katayuan ng tahi ng hinang.
3. Pinapadali ng hydraulic V-wheel ang paggalaw ng tore gamit ang ehe.
4. Maaari itong lubos na mapabuti ang kahusayan sa pagtatrabaho para sa manipis na kapal ng dingding at malalaking diameter ng tubo.
5. Ang Hydraulic Fit Up Rotator ay binubuo ng isang 3D adjustable shift rotator, isang hydraulic working station na may epektibong kontrol.
6. Ang base ng rotator ay gawa sa hinang na plato, na may mas mataas na tibay upang matiyak na walang kurbada na mangyayari sa loob ng isang takdang panahon.
7. Ang rotator base at boring ay isang naka-embed na proseso upang matiyak ang tumpak na pag-ikot ng roller.
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
1. Ang Variable Frequency Drive ay mula sa tatak na Danfoss / Schneider.
2. Ang mga Rotation at tilring Motor ay tatak na Invertek / ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
Ang lahat ng mga ekstrang bahagi ay madaling palitan sa lokal na pamilihan ng mga end user.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Remote Hand control box na may display ng bilis ng pag-ikot, pag-ikot pasulong, pag-ikot pabaliktad, pagkiling pataas, pagkiling pababa, mga ilaw na de-kuryente at mga function na pang-emergency na paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
4. Nagdagdag din kami ng isang karagdagang buton para sa emergency stop sa bahagi ng katawan ng makina, titiyakin nito na mapapahinto ng trabaho ang makina sa unang pagkakataon na magkaroon ng anumang aksidente.
5. Lahat ng aming sistema ng kontrol na may pag-apruba ng CE sa merkado ng Europa.
✧ Mga Nakaraang Proyekto












