Awtomatikong Positioner ng Seryeng L Uri
✧ Panimula
Ang 1.L Type welding Positioner ay isang pangunahing solusyon para sa pag-ikot ng mga piraso ng trabaho.
2. Ang mesa ng trabaho ay maaaring paikutin (sa 360°) at pakaliwa o pakanan na pataob na nagpapahintulot sa piraso ng trabaho na ma-weld sa pinakamagandang posisyon, at ang bilis ng pag-ikot na de-motor ay kontrolado ng VFD.
3. Habang nagwe-welding, maaari rin naming isaayos ang bilis ng pag-ikot ayon sa aming mga pangangailangan. Ang bilis ng pag-ikot ay ipapakita sa digital display sa remote hand control box.
4. Ayon sa pagkakaiba sa diyametro ng tubo, maaari rin itong magkabit ng 3 jaw chucks upang hawakan ang tubo.
5. Ang mga fixed height positioner, horizontal rotation table, manual o hydraulic 3 axis height adjustment positioner ay pawang mabibili mula sa Weldsuccess Ltd.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | L-06 hanggang L-200 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T/ 15T / 20T |
| Diametro ng mesa | 1000 mm ~ 2000mm |
| Motor na pang-ikot | 0.75 kW ~ 7.5 kW |
| Bilis ng pag-ikot | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Mga Pagpipilian | Patayong posisyon ng ulo |
| 2-axis na posisyon ng hinang | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak ang kalidad ng mga kagamitan. Lalo na para sa internasyonal na negosyo, tinitiyak namin na maaaring palitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa kanilang lokal na pamilihan kung sakaling magkaroon ng agarang aksidente.
1. Ang makinang VFD frequency changer ay gagamitin namin ang Schneider o Danfoss.
2. Ang welding positioner motor ay mula sa sikat na brand na ABB o Invertek.
3. Ang mga elementong elektrikal at relay ay pawang Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
Ang 1.L Type welding positioner ay minsan gumagana nang magkasama gamit ang linkage kasama ang robot. Sa ganitong paraan, gagamit ang weldsuccess ng mga RV gearbox upang matiyak ang katumpakan ng pagtatrabaho.
2. Karaniwan ang welding positioner na may isang remote hand control box. Maaari nitong isaayos ang bilis ng pag-ikot ng makina, at ayusin ang direksyon ng pag-ikot, at kontrolin ang direksyon ng pagkiling ng welding machine.
3. Lahat ng sistema ng kontrol ay may buton na E-stop upang matiyak ang kaligtasan sa paggamit.
✧ Mga Nakaraang Proyekto
Ang 1.L type positioner working linkage na may robot system para sa ganap na awtomatikong pagtatrabaho ang pinakaepektibong sistema. Dinisenyo namin ang sistemang ito para sa excavator beam welding.
2. Mayroon ding L type welding positioner na may karaniwang sistema ng kontrol para sa lahat ng direksyon ng pagliko at tumutulong sa manggagawa na makuha ang pinakamahusay na posisyon sa pagwelding.








