VPE-5 Welding Positioner na may 0-90 Degree na Pagkiling
✧ Panimula
1. Kapasidad ng pagkarga na 5 Toneladang welding positioner na may 2 malakas na tilting gear para sa motorized tilting.
2. Ito ay 2 motorized axis welding positioner na may 1500mm na diyametro ng mesa.
3. Pag-ikot ng mesa sa 360° at pagkiling sa 0 - 90° upang matiyak na ang workpiece ay gumagalaw sa pinakamagandang posisyon para sa hinang.
4. Ang bilis ng pag-ikot ay digital display at kinokontrol ng VFD. Ang bilis ay maaaring isaayos sa remote hand control box ayon sa mga pangangailangan sa hinang.
5. Nagbibigay din kami ng mga welding chuck para sa pagwelding ng mga pipe flanges.
6. May mga available na fixed height type positioner, horizontal rotation table, at manual o hydraulic 3 axis height adjustment positioner.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | VPE-5 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 5000kg |
| Diametro ng mesa | 1500 milimetro |
| Motor na pang-ikot | 3 kw |
| Bilis ng pag-ikot | 0.05-0.5 rpm |
| Motor na pangkiling | 3 kw |
| Bilis ng pagkiling | 0.14 rpm |
| Anggulo ng pagkiling | 0~90°/ 0~120°degree |
| Pinakamataas na distansyang eksentriko | 200 milimetro |
| Pinakamataas na distansya ng grabidad | 150 milimetro |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Mga Pagpipilian | Chuck ng hinang |
| Pahalang na mesa | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
1. Ang Variable Frequency Drive ay mula sa tatak na Danfoss / Schneider.
2. Ang mga Rotation at tilring Motor ay tatak na Invertek / ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
Ang lahat ng mga ekstrang bahagi ay madaling palitan sa lokal na pamilihan ng mga end user.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Remote Hand control box na may display ng bilis ng pag-ikot, pag-ikot pasulong, pag-ikot pabaliktad, pagkiling pataas, pagkiling pababa, mga ilaw na de-kuryente at mga function na pang-emergency na paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
4. Nagdagdag din kami ng isang karagdagang buton para sa emergency stop sa bahagi ng katawan ng makina, titiyakin nito na mapapahinto ng trabaho ang makina sa unang pagkakataon na magkaroon ng anumang aksidente.
5. Lahat ng aming sistema ng kontrol na may pag-apruba ng CE sa merkado ng Europa.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Bilang isang tagagawa, gumagawa kami ng welding positioner mula sa orihinal na mga bakal na plato para sa paggupit, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.
✧ Mga Nakaraang Proyekto



