VPE-3 Welding Positioner na may 1400mm Diametro ng Mesa at 1200mm Chucks
✧ Panimula
1. Karaniwang karaniwang welding positioner na may kapasidad na 3 tonelada at 1400mm na diyametro ng mesa.
2. Ang diyametro ng mesa at mga sukat ng taas ng gitna ay maaaring ipasadya.
3. Maaari ring idisenyo ng aming teknikal na pangkat ang laki, posisyon, at hugis ng T-shot ng mesa ayon sa impormasyon ng mga piraso ng trabaho, upang madali para sa end user na i-install ang piraso ng trabaho sa aming mga welding positioner.
4. Isang remote hand control box at isang foot pedal control ang ipapadala kasama ng makina.
5. Ang mga fixed height positioner, horizontal rotation table, manual o hydraulic 3 axis height adjustment positioner ay pawang mabibili mula sa Weldsuccess Ltd.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | VPE-3 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 3000kg |
| Diametro ng mesa | 1400 milimetro |
| Motor na pang-ikot | 1.5 kw |
| Bilis ng pag-ikot | 0.05-0.5 rpm |
| Motor na pangkiling | 2.2 kw |
| Bilis ng pagkiling | 0.23 rpm |
| Anggulo ng pagkiling | 0~90°/ 0~120°degree |
| Pinakamataas na distansyang eksentriko | 200 milimetro |
| Pinakamataas na distansya ng grabidad | 150 milimetro |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Mga Pagpipilian | Chuck ng hinang |
| Pahalang na mesa | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Ang lahat ng aming mga ekstrang piyesa ay mula sa mga sikat na kumpanya sa buong mundo, at sisiguraduhin nitong madaling mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa kanilang lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Danfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Kahon ng kontrol sa kamay na may display ng bilis ng pag-ikot, Pag-ikot Pasulong, Pag-ikot Paatras, Pagkiling Pataas, Pagkiling Pababa, Mga Ilaw na de-kuryente at mga function na Pang-emerhensiyang Paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Mula noong 2006, at batay sa sistema ng pamamahala ng kalidad na ISO 9001:2015, kinokontrol namin ang kalidad ng aming kagamitan mula sa orihinal na mga platong bakal, ang bawat pag-usad ng produksyon ay kinokontrol ng inspektor. Nakakatulong din ito sa amin na makakuha ng mas maraming negosyo mula sa internasyonal na merkado.
Sa ngayon, lahat ng aming mga produkto ay may aprubadong CE para sa merkado ng Europa. Umaasa kami na ang aming mga produkto ay makakatulong sa iyo para sa produksyon ng iyong mga proyekto.
✧ Mga Nakaraang Proyekto



