VPE-0.1 Maliit na Protable na 100kg Positioner
✧ Panimula
Ang maliit at magaan na 100kg na welding positioner ay isang uri ng portable welding positioner, magaan din ang sarili nitong bigat, kaya madali natin itong magagalaw ayon sa pangangailangan sa hinang. Ang boltahe ng hinang ay maaari ding maging 110V, 220V at 380V atbp. na may customized na boltahe.
Ang bilis ng pag-ikot ay maaaring isaayos sa pamamagitan ng hawakan. Maaaring itakda ng manggagawa ang angkop na bilis ng pag-ikot ayon sa mga pangangailangan sa hinang.
Sa manu-manong pagwelding, ang direksyon ng pag-ikot ay maaaring kontrolin ng switch ng pedal ng paa. Mas maginhawa para sa manggagawa na baguhin ang direksyon ng pag-ikot.
1. Ang Standard 2 axis gear tilt welding Positioner ay isang pangunahing solusyon para sa pagkiling at pag-ikot ng mga piraso ng trabaho.
2. Ang mesa ng trabaho ay maaaring paikutin (sa 360°) o ikiling (sa 0 – 90°) na nagpapahintulot sa piraso ng trabaho na ma-weld sa pinakamagandang posisyon, at ang bilis ng pag-ikot na de-motor ay kontrolado ng VFD.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | VPE-0.1 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 100kg |
| Diametro ng mesa | 400 milimetro |
| Motor na pang-ikot | 0.18 kw |
| Bilis ng pag-ikot | 0.4-4 rpm |
| Motor na pangkiling | Manwal |
| Bilis ng pagkiling | Manwal |
| Anggulo ng pagkiling | 0~90°degree |
| Pinakamataas na distansyang eksentriko | 50 milimetro |
| Pinakamataas na distansya ng grabidad | 50 milimetro |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Mga Pagpipilian | Chuck ng hinang |
| Pahalang na mesa | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Kahon ng kontrol sa kamay na may display ng bilis ng pag-ikot, Pag-ikot Pasulong, Pag-ikot Paatras, Pagkiling Pataas, Pagkiling Pababa, Mga Ilaw na de-kuryente at mga function na Pang-emerhensiyang Paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Ang maliit na magaan na welding positioner ay para sa maliliit na piraso ng trabaho, ang 100kg welding positioner na may motorized rotation at manual tilting, ang tilting system ay may isang kamay na gulong para ayusin ang tornilyo, ang tornilyo para ayusin ang gear, upang makamit ng positioner ang 0-90 degree na anggulo ng pagkiling. Kahit ang pagkiling ay gamit ang mga manu-manong gulong, ngunit gamit ang hand screw at gear, madali itong i-adjust.
Gumagawa ang Weldsuccess ng welding positioner mula sa orihinal na biniling steel plates at CNC cutting. Dahil sa pag-apruba ng IS0 9001:2015, kinokontrol namin ang kalidad sa bawat progreso ng produksyon.
✧ Mga Nakaraang Proyekto









