4040 Column Boom na may Pinagmumulan ng Kuryente na Lincoln AC/DC-1000
✧ Panimula
1. Ang welding column boom ay malawakang ginagamit para sa wind tower, pressure vessels at tanks sa labas at loob ng longitudinal seam welding o girth welding. Maisasakatuparan nito ang awtomatikong pag-welding kapag ginamit kasama ng aming welding rotators system.
2. Ang paggamit kasama ng mga welding positioner ay magiging mas maginhawa rin sa pagwelding ng mga flanges.
3. Ayon sa haba ng mga piraso ng trabaho, ginagawa rin namin ang column boom na may travelling wheels base. Kaya magagamit din ito para sa pagwelding ng long longitudinal seam welding.
4. Sa welding column boom, maaari rin nating i-install ang MIG power source, SAW power source at AC/DC tandem power source.
5. Ang welding column boom system ay inaangat gamit ang double link chain. Mayroon din itong anti-falling system upang matiyak ang kaligtasan kahit na ang kadena ay naputol.
6. May magagamit na flux recovery machine, welding camera monitor, at laser pointer para maisakatuparan ang awtomatikong pag-welding. Maaari kayong mag-email sa amin para sa gumaganang video.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | MD 4040 C&B |
| Kapasidad ng karga sa dulo ng boom | 250kg |
| Paglalakbay ng patayong boom | 4000 milimetro |
| Bilis ng patayong boom | 1100 mm/min |
| Pahalang na paglalakbay ng boom | 4000 milimetro |
| Pahalang na bilis ng pagpapahusay | 175-1750 mm/min VFD |
| Slide ng krus sa dulo ng boom | De-motor na 100*100 mm |
| Pag-ikot | ±180°Manwal na may kandado |
| Daan ng paglalakbay | Paglalakbay gamit ang motor |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 10m na kable |
| Kulay | RAL 3003 PULA+9005 Itim |
| Mga Pagpipilian-1 | Laser pointer |
| Mga Pagpipilian -2 | Monitor ng kamera |
| Mga Pagpipilian-3 | Makinang pangbawi ng flux |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Para sa internasyonal na negosyo, ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak na ang welding column boom ay may mahabang buhay ng paggamit. Kahit na ang mga ekstrang piyesa ay nasira pagkalipas ng maraming taon, madali ring mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Kahon ng kontrol gamit ang kamay na may boom pataas / boom pababa, boom pasulong / paatras / Mga cross slide para isaayos ang welding torch pataas pababa kaliwa / kanan, pagpapakain ng alambre, alambre pabalik, mga ilaw sa kuryente at E-stop.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Maaari rin naming i-integrate ang welding rotator o welding positioner sa column boom upang maisakatuparan ang awtomatikong pag-welding.
✧ Mga Nakaraang Proyekto
Bilang isang tagagawa, ang WELDSUCCESS ay gumagawa ng welding column boom mula sa orihinal na mga steel plate para sa pagputol, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbubutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.










