VPE-0.3 Manu-manong Pagkiling 0-90 Degree na Welding Positioner
✧ Panimula
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | VPE-0.3 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 300kg |
| Diametro ng mesa | 600 milimetro |
| Motor na pang-ikot | 0.37 kw |
| Bilis ng pag-ikot | 0.3-3 rpm |
| Motor na pangkiling | Manwal |
| Bilis ng pagkiling | Manwal |
| Anggulo ng pagkiling | 0~90° |
| Pinakamataas na distansyang eksentriko | 50 milimetro |
| Pinakamataas na distansya ng grabidad | 50 milimetro |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Mga Pagpipilian | Chuck ng hinang |
| Pahalang na mesa | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Para sa internasyonal na negosyo, ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak na ang mga welding rotator ay tatagal nang matagal. Kahit na ang mga ekstrang piyesa ay nasira pagkalipas ng maraming taon, madali ring mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Kahon ng kontrol sa kamay na may display ng bilis ng pag-ikot, Pag-ikot Pasulong, Pag-ikot Paatras, Pagkiling Pataas, Pagkiling Pababa, Mga Ilaw na de-kuryente at mga function na Pang-emerhensiyang Paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Bilang isang tagagawa, gumagawa kami ng welding positioner mula sa orihinal na mga bakal na plato para sa paggupit, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.
✧ Bakit Kami ang Piliin
Mula noong 2006, nakapasa kami sa sistema ng pamamahala ng kalidad na ISO 9001:2015, kinokontrol namin ang kalidad mula sa orihinal na materyal na mga bakal na plato. Kapag itinuloy ng aming sales team ang order sa production team, kasabay nito ay hihingin namin ang inspeksyon ng kalidad mula sa orihinal na bakal na plato hanggang sa pag-unlad ng mga huling produkto. Titiyakin nito na natutugunan ng aming mga produkto ang pangangailangan ng mga customer.
Kasabay nito, lahat ng aming mga produkto ay nakakuha ng pag-apruba ng CE mula noong 2012, kaya malaya kaming makapag-export sa merkado ng Europa.
✧ Mga Nakaraang Proyekto




