Awtomatikong Positioner para sa Pagwelding ng Pipa na may Malakas na Tungkulin na may Digital na Display ng Kontrol ng Bilis
✧ Panimula
1. Ang elbow welding positioner ay pangunahing binubuo ng worktable rotating unit at tilting unit at electric control system.
2. Sa pamamagitan ng motorized na pagkiling at pag-ikot, kayang gawin ng elbow welding positioner ang workpiece sa ideal na work positioner.
3. Ang pag-ikot ng mesa ng trabaho ay kinokontrol ng step-less frequency conversion upang makamit ang pinakamahusay na bilis ng hinang.
4. Gamit ang remote control box upang maisakatuparan ang malayuang operasyon ng mesa ng trabaho, maaari ring kumonekta sa mga makinang nagpapatakbo upang maisakatuparan ang operasyon ng linkage.
5. Magtabi ng interface upang maisakatuparan ang pag-uugnay sa manipulator at ang nakabitin na awtomatikong welding machine upang makamit ang awtomatikong welding center.
6. Industriya ng aplikasyon kabilang ang pressure vessel, metalurhiya, kuryente, industriya ng kemikal, mekanikal at istrukturang metal.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | AHVPE-10 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 10000kg |
| Diametro ng mesa | 2000 milimetro |
| Pagsasaayos ng taas ng gitna | Manu-manong gamit ang bolt / Haydroliko |
| Motor na pang-ikot | 3 kw |
| Bilis ng pag-ikot | 0.05-0.5 rpm |
| Motor na pangkiling | 4 kw |
| Bilis ng pagkiling | 0.14rpm |
| Anggulo ng pagkiling | 0~90°/ 0~120°degree |
| Pinakamataas na distansyang eksentriko | 200 milimetro |
| Pinakamataas na distansya ng grabidad | 400 milimetro |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Kulay | Na-customize |
| Garantiya | 1 taon |
| Mga Pagpipilian | Chuck ng hinang |
| Pahalang na mesa | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Para sa internasyonal na negosyo, ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak na ang mga welding rotator ay tatagal nang matagal. Kahit na ang mga ekstrang piyesa ay nasira pagkalipas ng maraming taon, madali ring mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Karaniwan ang welding positioner na may hand control box at foot switch.
2. Gamit ang isang kahon na may kamay, maaaring kontrolin ng manggagawa ang mga function ng Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, at mayroon ding display ng bilis ng pag-ikot at mga ilaw ng kuryente.
3. Lahat ng welding positioner electric cabinet ay gawa mismo ng Weldsuccess Ltd. Ang mga pangunahing electric element ay pawang galing sa Schneider.
4. Minsan ginagawa namin ang welding positioner na may PLC control at mga RV gearbox, na maaari ring gamitin kasama ng robot.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Bilang isang tagagawa, ang WELDSUCCESS ay gumagawa ng mga welding rotator mula sa orihinal na mga bakal na plato para sa paggupit, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbubutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.
✧ Mga Nakaraang Proyekto










