Posisyoner ng Pag-welding para sa Pagsasaayos ng Taas ng AHVPE-1
✧ Panimula
Ang 2-axis gear tilt welding positioner para sa pag-adjust ng taas ay isang pangunahing solusyon para sa pagkiling at pag-ikot ng mga workpiece. Maaari nitong isaayos ang taas ng gitna ayon sa iba't ibang laki ng mga workpiece.
Ang mesa ng trabaho ay maaaring paikutin (sa 360°) o ikiling (sa 0 – 90°) na nagpapahintulot sa piraso ng trabaho na ma-weld sa pinakamagandang posisyon, at ang bilis ng pag-ikot na de-motor ay kontrolado ng VFD.
Sa aming paggawa ng mga piyesa sa aming pagawaan, kung minsan ay mayroon kaming mas malaking sukat ng workpiece, sa oras na ito ay kakailanganin namin ang welding positioner na may mas mataas na taas sa gitna. Pagkatapos ay makakatulong ang height adjustment welding positioner. Maaari nitong isaayos ang taas gamit ang manu-manong bolt. Maaaring isaayos ng customer ang taas ng positioner ayon sa iba't ibang workpiece.
Ang height adjust welding positioner ay may 3 axis, ang isa ay para sa pag-ikot na may speed adjustable. Ang isa naman ay para sa pagkiling, ang anggulo ng pagkiling ay maaaring umabot sa 0-135 degrees maximum. Ang huling axis ay para sa vertical height adjust.
Habang nagwe-welding, ang bilis ng pag-ikot ng mesa ay maaaring isaayos, maaari naming isaayos nang mas mabagal o mas mabilis ayon sa aming pangangailangan. Ang direksyon ng pag-ikot ay maaari ding kontrolin sa pamamagitan ng pedal ng paa, na mas maginhawa para sa mga manggagawa habang nagwe-welding.
Mayroon ding tatlong jaw linkage welding chucks na makukuha para sa iba't ibang diyametro ng tubo, ilalagay agad ng Weldsuccess ang mga welding chuck bago ang paghahatid. Kapag natanggap na ng end user ang kargamento, maaari na itong gamitin nang direkta.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | AHVPE-1 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 1000kg |
| Diametro ng mesa | 1000 milimetro |
| Pagsasaayos ng taas ng gitna | Manu-manong gamit ang bolt / Haydroliko |
| Motor na pang-ikot | 0.75 kw |
| Bilis ng pag-ikot | 0.05-0.5 rpm |
| Motor na pangkiling | 1.1 kw |
| Bilis ng pagkiling | 0.67 rpm |
| Anggulo ng pagkiling | 0~90°/ 0~120°degree |
| Pinakamataas na distansyang eksentriko | 150 milimetro |
| Pinakamataas na distansya ng grabidad | 100 milimetro |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Mga Pagpipilian | Chuck ng hinang |
| Pahalang na mesa | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Para sa internasyonal na negosyo, ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak na ang mga welding rotator ay tatagal nang matagal. Kahit na ang mga ekstrang piyesa ay nasira pagkalipas ng maraming taon, madali ring mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Karaniwan ang welding positioner na may hand control box at foot switch.
2. Gamit ang isang kahon na may kamay, maaaring kontrolin ng manggagawa ang mga function ng Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, at mayroon ding display ng bilis ng pag-ikot at mga ilaw ng kuryente.
3. Lahat ng welding positioner electric cabinet ay gawa mismo ng Weldsuccess Ltd. Ang mga pangunahing electric element ay pawang galing sa Schneider.
4. Minsan ginagawa namin ang welding positioner na may PLC control at mga RV gearbox, na maaari ring gamitin kasama ng robot.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Bilang isang tagagawa, ang WELDSUCCESS ay gumagawa ng mga welding rotator mula sa orihinal na mga bakal na plato para sa paggupit, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbubutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.
✧ Mga Nakaraang Proyekto








