300T Heavy Duty Pipe Welding Rollers Rotator Stands na may Bolt Adjustion
✧ Panimula
1. Ang kumbensyonal na rotator ay binubuo ng isang drive rotator unit na may motor, isang idler-free turning unit, steel frame basis, at electric control system.
2. Ang lahat ng drive at idler unit ay may PU material roller wheels, tinitiyak nito ang mahabang buhay ng paggamit.
3. Ang mga gulong na pangrolyo na gawa sa bakal ay makukuha para sa espesyal na kahilingan.
4. Ang lahat ng PU wheels o Steel wheel ay aayusin gamit ang grade 12.9 bolts batay dito.
5. Kahon ng remote hand control na may mga function na Pag-ikot Pasulong, Pag-ikot Paatras, Pag-ikot na ipinapakita ang bilis, Pag-pause, Pag-e-stop at Pag-reset.
6. Para sa mga heavy duty welding roller na ito, nagsusuplay din kami ng wireless hand control box na may 30m na distansyang signal receiver.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | CR-300 Welding Roller |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 300 Tonelada |
| Kapasidad ng Pagkarga-Drive | Pinakamataas na 150 Tonelada |
| Kapasidad ng Pagkarga-Idler | Pinakamataas na 150 Tonelada |
| Laki ng barko | 1000~6000mm |
| Ayusin ang Daan | Pagsasaayos ng bolt |
| Lakas ng Pag-ikot ng Motor | 2*5.5 KW |
| Bilis ng Pag-ikot | 100-1000mm/min |
| Kontrol ng bilis | Driver ng pabagu-bagong dalas |
| Mga gulong na panggulong | Materyal na Bakal |
| Laki ng roller | Ø700*300mm |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 15m na kable |
| Kulay | Na-customize |
| Garantiya | Isang taon |
| Sertipikasyon | CE |
✧ Tampok
1. Ang produktong pipe welding rollers ay may iba't ibang serye, halimbawa, ang self-alignment, adjustable, vehicle, tilting at anti-drift na mga uri.
2. Ang serye ng mga conventional pipe welding roller stand ay kayang gamitin sa iba't ibang diyametro ng trabaho, sa pamamagitan ng pagsasaayos ng distansya sa gitna ng mga roller, sa pamamagitan ng mga nakalaan na butas ng tornilyo o tornilyong lead.
3. Depende sa iba't ibang aplikasyon, ang ibabaw ng roller ay may tatlong uri, PU/GUMOL/GASOLINA.
4. Ang mga pipe welding roller ay pangunahing ginagamit para sa Pipe Welding, pagpapakintab ng mga tank roll, pagpipinta ng turning roller at pag-assemble ng mga tank turning roll ng cylindrical roller shell.
5. Ang pipe welding turning roller machine ay maaaring pagsamahin ang kontrol sa iba pang mga kagamitan.
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
1. Ang Variable Frequency Drive ay mula sa tatak na Danfoss / Schneider.
2. Ang mga Rotation at tilring Motor ay tatak na Invertek / ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
Ang lahat ng mga ekstrang bahagi ay madaling palitan sa lokal na pamilihan ng mga end user.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Remote Hand control box na may display ng bilis ng pag-ikot, pag-ikot pasulong, pag-ikot pabaliktad, pagkiling pataas, pagkiling pababa, mga ilaw na de-kuryente at mga function na pang-emergency na paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
4. Nagdagdag din kami ng isang karagdagang buton para sa emergency stop sa bahagi ng katawan ng makina, titiyakin nito na mapapahinto ng trabaho ang makina sa unang pagkakataon na magkaroon ng anumang aksidente.
5. Lahat ng aming sistema ng kontrol na may pag-apruba ng CE sa merkado ng Europa.
✧ Mga Nakaraang Proyekto











