500T Pipe Conventional Welding Roller Para sa Pipe Butt na May Pagsasaayos ng Bolt
✧ Panimula
1. Ang aming mga pipe welding rotator ay naglalaman ng isang drive piece roller at isang idler piece roller na magkakasama bilang isang set para sa pagbebenta.
2. Ang bilis ng pag-ikot ng drive ng aming tank tuning rolls ay nasa digital readout.
3. Mga nangungunang elektronikong bahagi mula sa Schneider upang matiyak ang mahabang buhay ng paggamit
4. Available ang remote hand control, radio hand control at foot pedal control.
5.100% bago mula sa orihinal na tagagawa
6. Kung ang haba ng iyong iisang tubo ay higit sa 8 metro, iminumungkahi naming pumili ka ng isang drive roller at dalawang idler roller bilang suporta.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | CR-500 Welding Roller |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 500 Tonelada |
| Kapasidad ng Pagkarga-Drive | Pinakamataas na 250 Tonelada |
| Kapasidad ng Pagkarga-Idler | Pinakamataas na 250 Tonelada |
| Laki ng barko | 1200~8500mm |
| Ayusin ang Daan | Pagsasaayos ng bolt |
| Lakas ng Pag-ikot ng Motor | 2*11 KW |
| Bilis ng Pag-ikot | 100-1000mm/min |
| Kontrol ng bilis | Driver ng pabagu-bagong dalas |
| Mga gulong na panggulong | Materyal na Bakal |
| Laki ng roller | Ø800*400mm |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 15m na kable |
| Kulay | Na-customize |
| Garantiya | Isang taon |
| Sertipikasyon | CE |
✧ Tampok
1. Ang produktong pipe welding rollers ay may iba't ibang serye, halimbawa, ang self-alignment, adjustable, vehicle, tilting at anti-drift na mga uri.
2. Ang serye ng mga conventional pipe welding roller stand ay kayang gamitin sa iba't ibang diyametro ng trabaho, sa pamamagitan ng pagsasaayos ng distansya sa gitna ng mga roller, sa pamamagitan ng mga nakalaan na butas ng tornilyo o tornilyong lead.
3. Depende sa iba't ibang aplikasyon, ang ibabaw ng roller ay may tatlong uri, PU/GUMOL/GASOLINA.
4. Ang mga pipe welding roller ay pangunahing ginagamit para sa Pipe Welding, pagpapakintab ng mga tank roll, pagpipinta ng turning roller at pag-assemble ng mga tank turning roll ng cylindrical roller shell.
5. Ang pipe welding turning roller machine ay maaaring pagsamahin ang kontrol sa iba pang mga kagamitan.
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
1. Ang Variable Frequency Drive ay mula sa tatak na Danfoss / Schneider.
2. Ang mga Rotation at tilring Motor ay tatak na Invertek / ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
Ang lahat ng mga ekstrang bahagi ay madaling palitan sa lokal na pamilihan ng mga end user.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Remote Hand control box na may display ng bilis ng pag-ikot, pag-ikot pasulong, pag-ikot pabaliktad, pagkiling pataas, pagkiling pababa, mga ilaw na de-kuryente at mga function na pang-emergency na paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
4. Nagdagdag din kami ng isang karagdagang buton para sa emergency stop sa bahagi ng katawan ng makina, titiyakin nito na mapapahinto ng trabaho ang makina sa unang pagkakataon na magkaroon ng anumang aksidente.
5. Lahat ng aming sistema ng kontrol na may pag-apruba ng CE sa merkado ng Europa.
✧ Mga Nakaraang Proyekto











