100kg at 1000kg na Posisyoner ng Welding
✧ Panimula
Ang 100kg welding positioner ay isang aparato na ginagamit sa mga operasyon ng hinang upang iposisyon at paikutin ang mga workpiece na may bigat na hanggang 100 kilo.
Ang 1000kg welding positioner ay isang aparato na ginagamit sa mga operasyon ng hinang upang iposisyon at paikutin ang mga workpiece na may bigat na hanggang 1-t0n (1,000 kilogramo).
Ang paggamit ng welding positioner na may ganitong kapasidad ay nagpapabuti sa kahusayan at katumpakan ng mga operasyon sa hinang. Nagbibigay ito ng matatag na plataporma para sa pagpoposisyon ng workpiece, na nagbibigay-daan sa mga welder na magtrabaho mula sa maraming anggulo at makamit ang pare-parehong kalidad ng hinang.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | VPE-1 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 1000kg |
| Diametro ng mesa | 1000 milimetro |
| Motor na pang-ikot | 0.75 kw |
| Bilis ng pag-ikot | 0.05-0.5 rpm |
| Motor na pangkiling | 1.1 kw |
| Bilis ng pagkiling | 0.67 rpm |
| Anggulo ng pagkiling | 0~90°/ 0~120°degree |
| Pinakamataas na distansyang eksentriko | 150 milimetro |
| Pinakamataas na distansya ng grabidad | 100 milimetro |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Mga Pagpipilian | Chuck ng hinang |
| Pahalang na mesa | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Para sa internasyonal na negosyo, ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak na ang mga welding rotator ay tatagal nang matagal. Kahit na ang mga ekstrang piyesa ay nasira pagkalipas ng maraming taon, madali ring mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Kahon ng kontrol sa kamay na may display ng bilis ng pag-ikot, Pag-ikot Pasulong, Pag-ikot Paatras, Pagkiling Pataas, Pagkiling Pababa, Mga Ilaw na de-kuryente at mga function na Pang-emerhensiyang Paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Bilang isang tagagawa, gumagawa kami ng welding positioner mula sa orihinal na mga bakal na plato para sa paggupit, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.
✧ Mga Nakaraang Proyekto





