Pipe Hydraulic Welding Positioner Mabigat na Karga na May 1000mm Diameter ng Mesa
✧ Panimula
1. Ang makinang ito ay ginagamit para sa madaling pagwelding, maaaring gamitin gamit ang welding machine, manipulahin ang welding
2. Ang positioner ay maaaring ikiling mula 0 hanggang 120°, umiikot nang 360° sa pamamagitan ng VFD.
3. Ang pamantayan ng boltahe ay 380V-3PH-50HZ, ngunit maaari kaming gumawa ng 110-575V ayon sa iyong pangangailangan
4. Ginagawa nitong nasa perpektong posisyon ang workpiece para sa hinang.
5. Pinatutunayan nito ang kalidad ng hinang at binabawasan ang paggawa sa hinang at pinapabuti ang produktibidad.
6. Electric gear tilt positioner na may 0-90° tilting algle
7. Kahon ng malayuang kontrol ng kamay at kontrol ng pedal ng paa.
8. Walang hakbang na naaayos na bilis ng pag-ikot ng mesa
9. 100% bago mula sa orihinal na tagagawa
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | AHVPE-20 |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 2000kg |
| Diametro ng mesa | 1000 milimetro |
| Paraan ng pag-angat | Haydroliko na silindro |
| Silindrong pang-angat | Isang silindro |
| Pag-angat sa gitnang stroke | 600~1470 milimetro |
| Paraan ng pag-ikot | De-motor na 1.5 KW |
| Paraan ng pagtabingi | Haydroliko na silindro |
| Silindrong pangkiling | Isang silindro |
| Anggulo ng pagkiling | 0~90° |
| Paraan ng pagkontrol | Malayuang kontrol ng kamay |
| Palitan ng paa | Oo |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 8m na kable |
| Kulay | Na-customize |
| Garantiya | Isang taon |
| Mga Pagpipilian | Chuck ng hinang |
| Pahalang na mesa | |
| 3-axis na haydroliko na posisyoner |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Para sa internasyonal na negosyo, ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak na ang mga welding rotator ay tatagal nang matagal. Kahit na ang mga ekstrang piyesa ay nasira pagkalipas ng maraming taon, madali ring mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Karaniwan ang welding positioner na may hand control box at foot switch.
2. Gamit ang isang kahon na may kamay, maaaring kontrolin ng manggagawa ang mga function ng Rotation Forward, Rotation Reverse, Emergency Stop, at mayroon ding display ng bilis ng pag-ikot at mga ilaw ng kuryente.
3. Lahat ng welding positioner electric cabinet ay gawa mismo ng Weldsuccess Ltd. Ang mga pangunahing electric element ay pawang galing sa Schneider.
4. Minsan ginagawa namin ang welding positioner na may PLC control at mga RV gearbox, na maaari ring gamitin kasama ng robot.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Bilang isang tagagawa, ang WELDSUCCESS ay gumagawa ng mga welding rotator mula sa orihinal na mga bakal na plato para sa paggupit, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbubutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.
✧ Mga Nakaraang Proyekto











