3030 Column Boom na may Camera Monitor at Laser Pointer
✧ Panimula
Manipulator ng welding column boom para sa mga pressure vessel, wind tower, at oil tank. Ang Weldsuccess Ltd ay nagsusuplay ng kumpletong welding column boom na may kasamang orihinal na SAW power source mula sa China o Lincoln USA. Ang pinagmumulan ng kuryente ay maaaring single wire o tandem wires ng Lincoln DC-600 / Lincoln DC-1000 at Lincoln AC / DC – 1000 na may NA-3, NA-5 at Max-10 o Max-19 controller.
Ang column boom na may opsyonal na mga ekstrang piyesa para sa laser pointer, camera monitor at flux recovery system. Ang kumpletong sistema ng hinang ay gagawing mas madali ang pagwelding sa loob ng tahi ng tangke at labas ng tahi.
1. Ang welding column boom ay malawakang ginagamit para sa wind tower, pressure vessels at tanks sa labas at loob ng longitudinal seam welding o girth welding. Maisasakatuparan nito ang awtomatikong pag-welding kapag ginamit kasama ng aming welding rotators system.
2. Ang paggamit kasama ng mga welding positioner ay magiging mas maginhawa rin sa pagwelding ng mga flanges.
3. Ayon sa haba ng mga piraso ng trabaho, ginagawa rin namin ang column boom na may travelling wheels base. Kaya magagamit din ito para sa pagwelding ng long longitudinal seam welding.
4. Sa welding column boom, maaari rin nating i-install ang MIG power source, SAW power source at AC/DC tandem power source.
5. Ang welding column boom system ay inaangat gamit ang double link chain. Mayroon din itong anti-falling system upang matiyak ang kaligtasan kahit na ang kadena ay naputol.
6. May magagamit na flux recovery machine, welding camera monitor, at laser pointer para maisakatuparan ang awtomatikong pag-welding. Maaari kayong mag-email sa amin para sa gumaganang video.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | MD 3030 C&B |
| Kapasidad ng karga sa dulo ng boom | 250kg |
| Paglalakbay ng patayong boom | 3000 milimetro |
| Bilis ng patayong boom | 1100 mm/min |
| Pahalang na paglalakbay ng boom | 3000 milimetro |
| Pahalang na bilis ng pagpapahusay | 175-1750 mm/min VFD |
| Slide ng krus sa dulo ng boom | De-motor na 150*150 mm |
| Pag-ikot | ±180°Manwal na may kandado |
| Daan ng paglalakbay | Paglalakbay gamit ang motor |
| Boltahe | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Sistema ng kontrol | Remote control na 10m na kable |
| Kulay | RAL 3003 PULA+9005 Itim |
| Mga Pagpipilian-1 | Laser pointer |
| Mga Pagpipilian -2 | Monitor ng kamera |
| Mga Pagpipilian-3 | Makinang pangbawi ng flux |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
1. Ang column elevator brake motor at boom variable frequency motor ay mula sa Invertek na may ganap na pag-apruba ng CE.
2. Ang Variable Frequency Driver ay mula sa Schneider o Danfoss, na may parehong pag-apruba ng CE at UL.
3. Lahat ng ekstrang bahagi ng welding column boom ay madaling palitan kung sakaling aksidenteng masira pagkalipas ng ilang taon sa lokal na pamilihan ng mga end user.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Ang column boom elevator ay may anti-falling system upang matiyak ang kaligtasan sa pagtatrabaho. Sinubukan ng lahat ng column boom ang anti-falling system bago ihatid sa end user.
2. Ang karwaheng pangbiyahe ay mayroon ding pangkaligtasang kawit na magkakadikit sa mga riles upang matiyak na hindi mahuhulog ang karwaheng pangbiyahe.
3. Ang bawat column boom ay may platapormang pinagmumulan ng kuryente.
4. Maaaring pagsamahin ang flux recovery machine at ang pinagmumulan ng kuryente.
5. Ang column boom ay may isang remote hand control box upang kontrolin ang boom pataas/pababa/galaw pasulong at paatras at paglalakbay pasulong at paatras.
6. Kung ang column boom ay may kasamang SAW power source, ang remote hand box ay mayroon ding function ng welding start, welding stop, wire feed at wire back atbp.
✧ Mga Nakaraang Proyekto
Bilang isang tagagawa, ang WELDSUCCESS ay gumagawa ng welding column boom mula sa orihinal na mga steel plate para sa pagputol, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbubutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.








