10 Toneladang Pipe Welding Rollers Self Aligning 2800 Mm Para sa Wind Tower
✧ Panimula
1. Ang saklaw ng diyametro ng sisidlan ay nasa loob ng 320-2800 mm.
2. Isang set na pinapagana / Isang set na idler / Sistema ng kontrol na elektrikal.
3. Maaaring ipasadya ng mga kostumer ang 10 toneladang self-aligning welding rotator ayon sa kanilang mga ispesipikasyon.
Ang 4.10 toneladang Self-aligning welding rotator ay maaaring kontrolin ng handbox at foot pedal.
5. Gulong na goma o gulong na bakal na sumusunod sa iyong pagkukumpuni
6. Madaling gamitin ang self-aligning welding rotator.
✧ Pangunahing Espesipikasyon
| Modelo | SAR-10 Welding Roller |
| Kapasidad ng Pag-ikot | Pinakamataas na 10 tonelada |
| Kapasidad ng Pagkarga-Drive | maximum na 5 tonelada |
| Kapasidad ng Pagkarga-Idler | maximum na 5 tonelada |
| Laki ng barko | 320~2800mm |
| Ayusin ang Daan | Rolyo sa pag-aligning sa sarili |
| Lakas ng Pag-ikot ng Motor | 1.1 KW |
| Bilis ng Pag-ikot | 100-1000mm/min Digital na display |
| Laki ng roller | Ø300*150mm |
| Kontrol ng bilis | Driver ng pabagu-bagong dalas |
| Mga gulong na panggulong | Bakal na pinahiran ng uri ng PU |
| Sistema ng kontrol | Pedal ng paa 8m na kable |
| Kulay | Na-customize |
| Garantiya | Isang Taon |
| Mga Pagpipilian | Malaking kapasidad ng diyametro |
| Batayan ng mga gulong na de-motor na naglalakbay | |
| Kahon ng kontrol ng kamay na walang wire |
✧ Tatak ng mga Ekstrang Bahagi
Para sa internasyonal na negosyo, ginagamit ng Weldsuccess ang lahat ng sikat na tatak ng ekstrang piyesa upang matiyak na ang mga welding rotator ay tatagal nang matagal. Kahit na ang mga ekstrang piyesa ay nasira pagkalipas ng maraming taon, madali ring mapapalitan ng end user ang mga ekstrang piyesa sa lokal na pamilihan.
1. Ang frequency changer ay mula sa tatak na Damfoss.
2. Ang motor ay mula sa tatak na Invertek o ABB.
3. Ang mga elementong elektrikal ay tatak na Schneider.
✧ Sistema ng Kontrol
1. Kahon ng kontrol sa kamay na may display ng bilis ng pag-ikot, mga function na Pasulong, Paatras, Mga Ilaw ng Kuryente at Pang-emerhensiyang Paghinto.
2. Pangunahing kabinet ng kuryente na may switch ng kuryente, mga ilaw sa kuryente, alarma, mga function ng pag-reset at mga function ng emergency stop.
3. Pedal ng paa upang kontrolin ang direksyon ng pag-ikot.
4. May available na wireless hand control box kung kinakailangan.
✧ Pag-unlad ng Produksyon
Bilang isang tagagawa, ang WELDSUCCESS ay gumagawa ng mga welding rotator mula sa orihinal na mga bakal na plato para sa paggupit, pagwelding, mekanikal na paggamot, pagbubutas, pag-assemble, pagpipinta at pangwakas na pagsubok.
Sa ganitong paraan, kokontrolin namin ang lahat ng proseso ng produksyon na nasa ilalim ng aming ISO 9001:2015 quality management system. At sisiguraduhin naming makakatanggap ang aming mga customer ng mga de-kalidad na produkto.
✧ Mga Nakaraang Proyekto







